Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố 9,9 tỷ, 104m2 tại Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh, Chính chủ uy tín

Ngày đăng: 24/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn nhà mặt phố lý tưởng tại Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh. Với diện tích 104m2. - 5 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. - 4 phòng tắm tiện nghi, hiện đại. - Thiết kế 5 tầng sang trọng, thích hợp cho gia đình lớn. - Hướng cửa chính: Nam, mang lại phong thủy tốt. - Mặt tiền rộng 6m, lý tưởng cho việc kinh doanh. - Ngõ vào rộng 8m, thuận lợi cho xe ô tô ra vào. - Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường,... Điểm cộng: - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng, an tâm khi giao dịch. - Không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại, gần gũi với thiên nhiên. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0961237670 - Ngô Văn Thinh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 123 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

5 PN, 4 WC
104 m²
95,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố 9,9 tỷ, 104m2 tại Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh, Chính chủ uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.