Siêu phẩm dòng tiền cực tốt 80tr/tháng

Ngày đăng: 21/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CẠNH SIÊU DỰ ÁN ĐH LUẬT - ĐH NGOẠI THƯƠNG TIỀN NĂNG LỚN DT 272.5m 8T MT 6m - xây full đất. - Tổng 40p - Có 35p full đồ - 5p không đồ - Nhà còn rất đẹp- Khách mua Sơn lại là đẹp Lung Linh. - Nhà 2 mặt tiền trước sau - Vỉa hè ÔTÔ tránh chạy vòng quanh. + Khu vực đang phát triển từng ngày tiềm năng Cực Lớn khi dự án 2 trường đại học lớn đi vào hoạt động. Sổ cất két giao dịch ngay - liên hệ: em Lâm: 0332011114

Xem thêm

Liên hệ:

033 201 ****

Vị trí bản đồ

11 tỷ

273 m²
40,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Đình Bảng, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
LN

Lâm Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm dòng tiền cực tốt 80tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.