Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5 tầng mặt phố an ninh, phường Quang Trung, thành phố Hải Dương. Diện tích 43m2, hướng Nam

Ngày đăng: 12/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Khám phá ngôi nhà 5 tầng mặt phố An Ninh, phường Quang Trung, thành phố Hải Dương, nơi kinh doanh sầm uất và cuộc sống hiện đại hòa quyện
Vị trí đắc địa với vỉa hè rộng 4.5m, giao thông thuận tiện, lý tưởng cho cả ở và kinh doanh, hoặc cho thuê với hiệu suất cao.
Diện tích 43m2, hướng Nam ghé Tây, nhà được thiết kế tối ưu với 2 phòng khách, phòng bếp, nhiều phòng ngủ rộng rãi và nhà vệ sinh ở mỗi tầng.
Bán kính 500m quanh nhà là chợ, trường học Tô Hiệu, Ngô Gia Tự, bến tàu, bến xe khách, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt và giải trí.
Giá bán 4.8 tỷ (có thương lượng). Liên hệ ngay với anh Thắng qua số điện thoại 0979709233 để xem nhà trực tiếp và nhận ưu đãi tốt nhất
Xem thêm

Liên hệ:

097 970 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Khu để xe
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Có hè rộng

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

43 m²
111,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng mặt phố an ninh, phường Quang Trung, thành phố Hải Dương. Diện tích 43m2, hướng Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.