Tin đăng đã hết hạn.

Nhà + vườn bưởi Trảng Bàng 330m2 (10x33)m, SHR, giá 855tr, gần chợ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán nhà có vườn bưởi. Vị trí: Ngay đường Bầu Mây, Trảng Bàng, Tây Ninh. Diện tích: 10 x 33 = 330m2. Nhà 120m2, gồm 2PN + khách + bếp + WC đầy đủ, nhà rộng thoáng, thoải mái sử dụng. Giá 855tr, bớt lộc. Hỗ trợ vay. Sổ hồng riêng. Gần chợ Suối Sâu, KCN Trảng Bàng. Anh Chị quan tâm gọi trực tiếp 0855818686

Xem thêm

Liên hệ:

085 581 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

855 triệu

2 PN, 1 WC
330 m²
2,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Bàu Chèo, P. An Tịnh, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
NT

Nguyễn Cẩm Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà + vườn bưởi Trảng Bàng 330m2 (10x33)m, SHR, giá 855tr, gần chợ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.