Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố Phước Đông New City - 1tỷ200tr, đã hoàn công - SHR, tài chính 360 triệu đã có thể sở hữu

Ngày đăng: 11/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Phước Đông New City - Nhà phố SHR chỉ 1.2 tỷ, cạnh KCN Phước Đông, cho thuê 5 - 10 triệu/tháng. * Đầu tư nhà phố Phước Đông New City - Sinh lời thực, dòng tiền đều. Giá chỉ từ 1,2 tỷ/căn sổ hồng riêng, pháp lý hoàn chỉnh. - Vị trí chiến lược: Ngay mặt tiền đường lớn, liền kề KCN Phước Đông - Khu công nghiệp lớn nhất Tây Ninh, nhu cầu ở thật và thuê cực cao. - Dòng tiền ổn định: Cho thuê ngay 5 - 10 triệu/tháng, dễ khai thác nhờ dân cư đông, chuyên gia công nhân làm việc quanh năm. - Tiềm năng tăng giá mạnh: Kết nối trực tiếp cao tốc TP. HCM - Mộc Bài, 90 phút về TP. HCM, 10 phút đến TP. Tây Ninh. - Hạ tầng hoàn chỉnh: Điện âm, nước máy, đường nhựa, công viên, khu thương mại nội khu đã vận hành. Dân cư hiện hữu, không chờ đợi. - Chính sách tốt: Thanh toán linh hoạt, hỗ trợ vay ngân hàng 80%, chiết khấu cao theo tiến độ. Đầu tư sớm sinh lời sớm. Gọi ngay 0388108919 - Phương Nhi để chọn căn đẹp vị trí trung tâm ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

038 810 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

4 PN, 2 WC
68 m²
17,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
X. Đôn Thuận, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
TN

Trần Phương Ý Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố Phước Đông New City - 1tỷ200tr, đã hoàn công - SHR, tài chính 360 triệu đã có thể sở hữu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.