Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường nhựa Nguyễn Du, KP Hòa Bình, An Hòa, 5.5x34m, thổ cư 50m, 4.2 tỷ sổ riêng

Ngày đăng: 01/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền nhựa Nguyễn Du, Khu phố Hòa Bình, Phường An Hòa, Thị Xã Trảng Bàng.
Diện tích: 5.5m x 34m. Công nhận: 186.5m2. Có 50m2 thổ cư.
Cách chợ thị xã Trảng Bàng và trung tâm Trảng Bàng 200m
Giá bán: 4.2 tỷ, còn thương lượng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Liên hệ : 0909121683 Mr Nha

Xem thêm

Liên hệ:

090 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

186.5 m²
22,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường nhựa Nguyễn Du, KP Hòa Bình, An Hòa, 5.5x34m, thổ cư 50m, 4.2 tỷ sổ riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.