Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình định cư nước ngoài, bán căn nhà mặt tiền, nhà 1 trệt 1 lầu, 2phòng ngủ, 2 tolet. Sổ hồng.

Ngày đăng: 17/10/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Gia đình định cư nước ngoài, cần bán căn nhà mặt tiền đường nhựa, nhà 1 trệt 1 lầu, 2phòng ngủ, 2 tolet. Sổ hồng riêng. Sang tên công chứng ngay.
Diện tích nhà 70m² (ngang 5)
Giá 1tỷ4
Đất nằm trong khu dân cư hiện hữu, gần khu công nghiệp Trảng Bàng, khu chế xuất Linh Trung 3
Đường rộng 2 xe oto tránh nhau thoải mái.
Xung quanh tiện ích không thiếu bất cư thứ gì
Liên hệ em để xem nhà trực tiếp
Xem thêm

Liên hệ:

039 598 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
20,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình định cư nước ngoài, bán căn nhà mặt tiền, nhà 1 trệt 1 lầu, 2phòng ngủ, 2 tolet. Sổ hồng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.