Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà mặt tiền Tỉnh Lộ 8 đất nhà có sổ hồng riêng giá chỉ 1 tỷ 110 triệu có thương lượng

Ngày đăng: 06/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà mặt tiền Tỉnh Lộ 8 đất có sổ hồng riêng giá chỉ 1 tỷ 110 triệu có thương lượng. Vị trí cực đẹp: Mặt tiền Tỉnh lộ 8, đường lớn thông thoáng, xe ô tô ra vào thoải mái. Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, an ninh tốt Gần chợ, trường học, trạm y tế, UBND. Diện tích: 5m x 70m (tổng 350m), đất thổ cư, đã có sổ hồng riêng công chứng sang tên nhanh gọn. Có sẵn nhà cấp 4, điện nước đầy đủ, thích hợp ở ngay, mở tiệm buôn bán, làm văn phòng hoặc cho thuê sinh lời hàng tháng. Ưu điểm nổi bật: Mặt tiền Tỉnh lộ dễ dàng kinh doanh, đầu tư lâu dài. Diện tích dài lý tưởng, có thể tách thửa, xây dựng nhà trọ hoặc kho nhỏ. Pháp lý rõ ràng, không tranh chấp, không quy hoạch. Khu vực tiềm năng, giá đất đang tăng từng ngày. Giá bán chỉ 1 tỷ 110 triệu còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí! Liên hệ chính chủ: 0366446366 để xem đất, xem sổ và thương lượng trực tiếp. Hình ảnh thật 100% từ Google Street View. Gọi/Zalo để nhận thêm hình ảnh và video thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

036 644 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,11 tỷ

2 PN, 1 WC
350 m²
3,17 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 8, X. Trung Bình, H. Trần Đề, T. Sóc Trăng
TH

Trần Hoàng Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà mặt tiền Tỉnh Lộ 8 đất nhà có sổ hồng riêng giá chỉ 1 tỷ 110 triệu có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.