Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà Phù Ninh, Thủy Nguyên, ô tô 24 chỗ vào tận sân, giá rẻ bất ngờ

Ngày đăng: 21/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu mảnh đất vàng kèm nhà tại Phù Ninh, Thủy Nguyên, Hải Phòng.
Tổng diện tích 230m2, trong đó 212m2 là đất thổ cư, đảm bảo pháp lý rõ ràng.
Đường rộng thênh thang, ô tô 24 chỗ vào tận sân, không lo kẹt xe hay khó di chuyển.
Ngôi nhà ấm cúng với 2 phòng ngủ, 1 WC, bếp và phòng khách rộng rãi, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình.
Vị trí đắc địa, cách trục xã và chợ chỉ 50-70m, thuận tiện mua sắm và di chuyển.
Khu dân cư đông đúc, không khí trong lành, môi trường sống lý tưởng.
Giá bán chỉ 1,2 tỷ, rẻ bất ngờ so với tiềm năng và vị trí.
Liên hệ ngay 0347692568 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội có một không hai này.
Xem thêm

Liên hệ:

034 769 ****

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

2 PN, 1 WC
230 m²
5,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Đông
Địa chỉ
X. Phù Ninh, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
NP

NHÀ ĐẤT THỦY NGUYÊN HẢI PHÒNG

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà Phù Ninh, Thủy Nguyên, ô tô 24 chỗ vào tận sân, giá rẻ bất ngờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.