Một lô đất ngay nhà văn hóa tổ dân phố Trại Dưới - Kênh Giang

Ngày đăng: 13/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Một lô đất ngay nhà văn hóa tổ dân phố Trại Dưới - Kênh Giang ( phường Lưu Kiếm ) THỦY NGUYÊN .đang bán hơn 900tr :
- Vị trí trung tâm đi: đường liên tỉnh, Đông Sơn - Chính Mỹ, trường học các cấp, ủy ban và các tiện ích dân sinh rất thuận tiện ...
- Đường nhựa vào chỉ 50m là vị trí đất, ngõ oto 7 chỗ.
- Lô đất 69m2 mặt tiền rộng 4,4m, không một lỗi lầm phong thủy..
- Thích hợp mua đầu tư hay để ở với mức tài chính chỉ hơn 9 trăm triệu tại Kênh Giang.
Anh chị em quan tâm gọi em: 0362542826
Xem thêm

Liên hệ:

036 254 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

900 triệu

69 m²
13,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
X. Kênh Giang, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
NK

Nguyen Khoa

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Một lô đất ngay nhà văn hóa tổ dân phố Trại Dưới - Kênh Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.