Tin đăng đã hết hạn.

Bán rẻ gấp căn nhà ở Gò Gấp - P.14 Giá 1Tỷ660/Shr Dt 75m2 - 1Trêt 1Lầu và 3P ngủ ( Còn Tl)

Ngày đăng: 12/12/2024

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cần bán gấp nhà ở Gò Vấp - P.14
Diện tích : 75m² (5x15m)
Pháp lý : sổ Hồng riêng ( sang tên công chứng trong ngày )
Kết cấu : gồm 1 trệt 1 lầu , 3P ngủ và 2 nhà vệ sinh
Có hỗ trợ vay ngân hàng
Gia còn thương lương
Xem thêm

Liên hệ:

089 948 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,66 tỷ

3 PN, 2 WC
75 m²
22,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Nhà ở Xã hội phường Long Trường, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Vũ Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán rẻ gấp căn nhà ở Gò Gấp - P.14 Giá 1Tỷ660/Shr Dt 75m2 - 1Trêt 1Lầu và 3P ngủ ( Còn Tl) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.