Căn hộ Precia An Phú, Quận 2 – 1 phòng ngủ – 52m² – View Landmark 81 - giá 2,12 tỷ

Ngày đăng: 18/05/2026

6.8
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Chủ cần thanh khoản nhanh căn hộ mới 100%, nội thất "nguyên seal" chưa qua sử dụng, thiết kế cực sang trọng và hiện đại.

Địa chỉ: Chung cư Precia, đường Nguyễn Thị Định, phường An Phú, Quận 2 (TP. Thủ Đức).

Vị trí: Tâm điểm kết nối Thủ Thiêm, di chuyển cực nhanh sang Bình Thạnh, Thủ Đức, Gò Vấp và Quận 12 qua các trục lộ lớn.

Tiện ích nội khu chuẩn cao cấp: Hồ bơi vô cực trên cao, khu Sky Garden thư giãn.

Phòng Gym hiện đại, khu vui chơi trẻ em, BBQ ngoài trời.Sảnh đón sang trọng, hệ thống an ninh đa lớp 24/7.

Liền kề các trung tâm thương mại lớn, trường quốc tế và bệnh viện quốc tế.

Giá: 2 tỷ 120 triệu (thương lượng khách thiện chí).

Diện tích: 52m² (Thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống).

View trực diện Landmark 81 cực đỉnh

Công năng: 1 phòng ngủ – 1 nhà vệ sinh.

Tình trạng: Full nội thất mới đẹp như hình, còn nguyên seal, xách vali vào ở ngay.

Pháp lý: Sổ hồng riêng/Hợp đồng mua bán – Sang tên nhanh chóng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 874 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Trong tuần
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Thang máy, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,12 tỷ

2 PN, 2 WC
52 m²
40,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
8
Hướng
Tây
Địa chỉ
Precia, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Precia An Phú, Quận 2 – 1 phòng ngủ – 52m² – View Landmark 81 - giá 2,12 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.