Cần bán nhà phố mặt tiền đường Đại Lộ Bình Dương phú hoà

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà 1 trệt 2 lầu mặt tiền ĐLBD sát bên đh bình dương Diện tích đất : 6,4 x 24m thổ cư 100% Diện tích sàn 289m Nhà đã hoàn công Hiện đang cho thuê giá 18tr/tháng Giá bán 16 tỷ 500 Lh 0939510208 gc

Xem thêm

Liên hệ:

093 951 ****

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3 PN
289 m²
57,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Đại Lộ Bình Dương, P. Hiệp Thành, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
vl

võ kim lân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà phố mặt tiền đường Đại Lộ Bình Dương phú hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.