Siêu lô góc 3 mặt tiền Đường An Dương Vương-Bùi Thị Xuân đối diện nhiều chung cư lớn, giá tốt nhất

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán siêu lô góc 3 mặt tiền Đường An Dương Vương - Bùi Thị Xuân mặt phố hiện tại đang rất sầm uất tổ hợp văn phòng, nhà hàng, khách sạn cực kỳ nhiều. Nơi tập trung phát triển đối diện nhiều chung cư cực kỳ vip. Diện tích: 7,6x21m 145m2 full thổ cư. 4 tầng nhà sổ sẵn hoàn công, hoàn thiện tầng 1. 3 mặt tiền cực thoáng vĩa hè rộng rãi. Được đánh giá lô góc đẹp nhất nhì tại khu Uni Town. Giá bán: 16,5 tỷ. Liên hệ: 0967797368 làm việc.

Xem thêm

Liên hệ:

096 779 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

145 m²
113,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Uni-town, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
B2

Bất Động Sản 24h

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu lô góc 3 mặt tiền Đường An Dương Vương-Bùi Thị Xuân đối diện nhiều chung cư lớn, giá tốt nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.