Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ngõ 13 Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 14/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

1 tỷ 450. Có bớt.
Bán nhanh nhà ngõ 13 lĩnh nam / thông ngõ 1 phố Tân Khai / Vĩnh Hưng HM / gần ngay trường cấp 1, cấp 2 Mai Động, khu đô thị Sóng Hoàng.
- 22 / 25 m2 x 2,5 tầng x mặt tiền 3,68m. X 1 ngủ rộng, làm 2 ngủ. Phù hợp GD nhỏ mua ở hoặc cho thuê / khu vực dân cư đông đúc, chợ bên cạnh.
Nguồn gốc đất đai, chuẩn rõ ràng, ko chanh chấp, ko thừa kế. Điện nước đầy đủ.
- Mua bán vi bằng luật sư.

Xem thêm

Liên hệ:

096 286 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,68m

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

1 PN, 1 WC
22 m²
65,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Licogi 13 Tower, Đ. Khuất Duy Tiến, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hằng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ngõ 13 Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.