Chính chủ bán nhà Khuất Duy Tiến, kinh doanh, oto đỗ cửa, siêu phẩm 40m2 4,99tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm Khuất Duy Tiến 40m2 - ô tô tránh trước nhà - mặt tiền 3.2m - 4.99 tỷ. - Cần bán siêu phẩm phố Khuất Duy Tiến, với diện tích cực lớn 40m2 với 3.2m mặt tiền. - Đường trước nhà ô tô tránh, ngõ thông tứ tung. - Chỉ vài bước chân ra UBND Phường, Đại Học Khoa Học Tự Nhiên, ngay cạnh Cấp 3 Đào Duy Từ, bên trái là cấp 1 Đặng Trần Côn, cấp 2 Việt Nam Angiêri... - Nhà nằm trên con ngõ thông ra Vũ Hữu, bạt ngàn tiện ích, tiềm năng tăng giá tính theo ngày. - 4.99 tỷ có gia lộc cho khách thiện chí. - LH: E Quỳnh 0962145185 chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

096 214 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,2m

Vị trí bản đồ

4,99 tỷ

35 m²
142,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Licogi 13 Tower, Đ. Khuất Duy Tiến, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
Q

Quỳnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà Khuất Duy Tiến, kinh doanh, oto đỗ cửa, siêu phẩm 40m2 4,99tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.