Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố đại lộ Lê Lợi, kinh doanh siêu tiềm năng

Ngày đăng: 01/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

HIẾM CÓ KHÓ TÌM CÓ MỘT KHÔNG HAI Bán nhà 4 tầng ngay trục chính đường Lê Lợi, đối diện Công viên Hội An TP Thanh Hóa Diện tích: 72m² Mặt tiền 4m Công năng: 1 phòng khách, 5 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 3 WC, sân phơi Đường trước nhà: 24m Vỉa hè: 12m Nhà đẹp kinh doanh siêu tiềm năng Liên hệ: 0901.715838

Xem thêm

Liên hệ:

090 171 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

13,2 tỷ

5 PN, 3 WC
72 m²
183,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
P. Lam Sơn, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
NH

Ngô Văn Hai

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố đại lộ Lê Lợi, kinh doanh siêu tiềm năng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.