Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà số 674A Quang Trung, phường Đông Vệ, thành phố Thanh Hóa giá 1 tỷ, diện tích 27m2

Ngày đăng: 23/09/2024

6.1
Hình ảnh 1/5

Nhà 2,5 tầng, 2 phòng ngủ, 1 gác xép, 1 bếp, 1 wc...
Diện tích 27m2 (rộng 2,7 x dài 10m)
Hướng đông nam mát mẻ, đường và vỉa hè rộng thênh thang, gần các bệnh viện lớn và nhiều tiện ích. Hiện đang cho thuê 4 triệu/tháng đều đặn
Giá: 1 tỷ xxx.

Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ: 034.957.3456

Xem thêm

Liên hệ:

034 957 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có hè rộng

Vị trí bản đồ

1 tỷ

2 PN, 1 WC
27 m²
37,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Quang Trung, P. Đông Vệ, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
KH

Khoa Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà số 674A Quang Trung, phường Đông Vệ, thành phố Thanh Hóa giá 1 tỷ, diện tích 27m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.