Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà tại Văn Phú, ngõ thông, ô tô đỗ gần DT 41m2 mặt tiền 4m giá 7.35 tỷ

Ngày đăng: 19/04/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Nhà tại Văn Phú nhà 5 tầng dân xây ngõ thông , ngõ 3m ô tô cách nhà 50m nhà nằm trong lòng KĐT Văn Phú hưởng trọn tiện ích KĐT , gần trung tâm thương mại, gần trường học THCS HÀ ĐÔNG, gần hành quận, gần chợ . Khu vực hạ tầng hoàn thiện, giao thông thuận tiện Văn Phú, Phú La, Quang trung, Lê Lợi, Lê Trọng Tấn Tặng full nội thất.
Thiết kế:
+ Nhà ưu tiên phòng ở rộng nên thiết kế thông sàn dù diện tích đất lớn.
+ Tầng 1: Phòng Khách, Bếp, Vệ sinh.
+ Tầng 2,3,4: 2 Phòng ngủ, Vệ sinh.
+ Tầng 5: Phòng thờ, Sân phơi.
Sổ vuông nở hậu sẵn sàng giao dịch

Xem thêm

Liên hệ:

097 418 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

7,35 tỷ

2 PN
41 m²
179,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
La RosaVila, Tp. Thái Nguyên, T. Thái Nguyên
NN

Nhàn Nhàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà tại Văn Phú, ngõ thông, ô tô đỗ gần DT 41m2 mặt tiền 4m giá 7.35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.