Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Tây Ninh giá chỉ 1.25 tỷ, full nội thất, vị trí đắc địa

Ngày đăng: 28/05/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán gấp nhà khu phố 4, phường 3, thành phố Tây Ninh với giá không thể tin được chỉ 1.25 tỷ
Diện tích đất 5.18m x 28m, trong đó 50m2 là đất đô thị. Ngôi nhà có kết cấu gồm 2 phòng ngủ và 1 phòng khách, không gian bếp rộng rãi, cùng sân trước và sân sau thoáng mát.
Hướng nhà là hướng Đông Nam, mang lại không khí mát mẻ quanh năm.
Vị trí vô cùng thuận tiện với các tiện ích xung quanh như chợ, trường học, bệnh viện và trung tâm hành chính.
Liên hệ ngay Sa qua số điện thoại 0913103858 để sở hữu căn nhà mơ ước này
Xem thêm

Liên hệ:

091 310 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,18m
Chiều sâu 28m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

2 PN
145.04 m²
8,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. 3, Tp. Tây Ninh, T. Tây Ninh
M❤

MUA BÁN NHÀ ĐẤT TÂY NINH ❤️

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Tây Ninh giá chỉ 1.25 tỷ, full nội thất, vị trí đắc địa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.