Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 140m2 - Mặt tiền Yên Thế - Bạch Đằng, P.2, Tân Bình - Ngay cổng Sân Bay -chỉ 23.6 tỷ

Ngày đăng: 04/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa: Mặt tiền Yên Thế, P.2, Tân Bình cách cổng sân bay chỉ 200m. Ngay Yên Thế - Bạch Đằng, giao thương sầm uất sáng đêm, bậc nhất khu vực. Thông số vàng: Diện tích: 13 x 11m (CN 140m², không còn lộ giới). Hiện trạng: Nhà cũ đang cho thuê giữ giá trị. GPXD mới: Hầm - Trệt - Lửng - 4 Lầu - Mái che cầu thang. Tiềm năng khai thác: Xây Căn hộ dịch vụ (CHDV), cho thuê sát sân bay, nhu cầu cao quanh năm. Phát triển Khách sạn/Airbnb thu nhập khủng từ khách du lịch & chuyên gia quốc tế. Tòa văn phòng vị trí cực kỳ đắc địa, khai thác bền vững. Giá chào: 23.6 tỷ (168tr/m²) còn thương lượng cho khách nhanh gọn. CÓ GIÁ TỐT CHO KHÁCH KINH DOANH Cơ hội có 1-0-2 tại Tân Bình: Giá/m² cực tốt so với khu vực. Vị trí sát sân bay, tiềm năng khai thác và tăng giá siêu nhanh. Pháp lý sạch, sang tên nhanh. Liên hệ ngay Lưu Bình 0939557468Cát Tường Land) Sản phẩm hiếm, giá trị cao chậm tay là mất cơ hội vàng!

Xem thêm

Liên hệ:

093 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 140m2 - Mặt tiền Yên Thế - Bạch Đằng, P.2, Tân Bình - Ngay cổng Sân Bay -chỉ 23.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.