Căn hộ dịch vụ 5 tầng thang máy Huỳnh Văn Nghệ, 192m2, 8m x 25m, 37 phòng, tỷ suất 8%/ năm

Ngày đăng: 12/05/2026

7.2
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ dịch vụ 5 tầng thang máy Huỳnh Văn Nghệ, 192m2, 8m x 25m, 37 phòng, tỷ suất 8%/ năm.

Nếu anh chị đang tìm một tài sản trú ẩn an toàn với dòng tiền khủng hằng tháng và tiềm năng tăng giá mạnh mẽ nhờ hạ tầng sân bay, thì tòa nhà CHDV cao cấp tại đường Huỳnh Văn Nghệ (Tân Bình) này chính là lựa chọn số 1.

Những giá trị "vàng" khiến nhà đầu tư phải chốt ngay:

+ Dòng tiền cực đỉnh – Tỷ suất lợi nhuận >8%/năm: Tòa nhà sở hữu 37 phòng CHDV khép kín, được trang bị full nội thất cao cấp (máy lạnh, tủ lạnh, smart lock...). Với mức thuê 4.5 - 5.5 triệu/phòng, tổng doanh thu mỗi tháng đạt 200 triệu đồng. Đây là mức thu nhập thụ động mơ ước mà rất ít bất động sản trung tâm có được.

+ Diện tích khủng, ngang 8m siêu hiếm: Với thông số vàng 8m x 25m (tổng 192m²), khuôn đất vuông vức không lỗi phong thủy. Bề ngang rộng giúp tòa nhà bề thế, thoáng đãng và tối ưu hóa được không gian bố trí thang máy cũng như lối thoát hiểm.

+ Vị trí chiến lược sát Ga T3 sân bay: Tọa lạc tại khu vực dân cư sầm uất, sát vách sân bay Tân Sơn Nhất và dự án Ga T3 đang hoàn thiện. Nhu cầu thuê phòng tại đây luôn ở mức "cháy hàng", đảm bảo lấp đầy 100% quanh năm.

+ Kết cấu kiên cố, chuẩn an toàn PCCC: Nhà 5 tầng đúc BTCT chắc chắn, trang bị thang máy cao cấp vi vu. Đặc biệt, hệ thống PCCC đạt chuẩn và lối thoát hiểm được chú trọng, giúp anh chị hoàn toàn yên tâm khi vận hành kinh doanh.

+ Pháp lý sạch sẽ: Sổ hồng riêng chính chủ, đã hoàn công đầy đủ hiện trạng. Thủ tục sang tên nhanh chóng, minh bạch.

Thông số chi tiết:

+ Diện tích: 8m x 25m (192m² đất vuông vức).

+ Kết cấu: 5 tầng + Sân thượng, có thang máy.

+ Công năng: 37 phòng CHDV khép kín, full nội thất xịn.

+ Vị trí: Hẻm 5m thông thoáng, đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Quận Tân Bình.

 Giá bán: 29.5 Tỷ (Vẫn còn thương lượng trực tiếp với chính chủ cho nhà đầu tư thiện chí).

 Liên hệ ngay số điện thoại: 0914.648.319 để được tư vấn chi tiết, hỗ trợ xem thực tế tòa nhà và kiểm tra bảng dòng tiền chi tiết hoàn toàn miễn phí.

 

Xem thêm

Liên hệ:

091 464 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 25m
Nội thất
Số ban công 5
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn, Thang máy, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Đang có lợi nhuận cao, Quy hoạch ổn định, Dân trí cao

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

37 PN, 37 WC
192 m²
153,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Văn Nghệ, P. 15, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ dịch vụ 5 tầng thang máy Huỳnh Văn Nghệ, 192m2, 8m x 25m, 37 phòng, tỷ suất 8%/ năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.