Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT ngang gần 10m - Phan Huy Ích, Tân Bình - giá rẻ nhất thị trường chỉ ~ 120tr/m2

Ngày đăng: 30/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền ngang khủng 8m (330m²) - giá quá rẻ ~ 120tr/m2 - 39.9 tỷ. Đường Phan Huy Ích, P15, Tân Bình. Diện tích: 8mx43m. Nở hậu tài lộc 10m. Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu. Kiên cố chắc chắn, có sân siêu rộng thiết kế và xd kiểu biệt thự cao cấp. Vị trí ngay gần Trường Chinh, thuận tiện ra nhà ga T3 chỉ 5ph. Đường lớn 12m kinh doanh sầm uất, có vỉa hè 3m thuận tiện cho thuê, kinh doanh đa ngành nghề. Vị trí cực đẹp, giá cực tốt cho đầu tư kinh doanh hoặc giữ tiền. Pháp lý sạch, rõ ràng. Công chứng ngay. Giá: 39.9 tỷ. - Liên hệ: 0931259339. Mạnh Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

093 125 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT ngang gần 10m - Phan Huy Ích, Tân Bình - giá rẻ nhất thị trường chỉ ~ 120tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.