Tin đăng đã hết hạn.

27.5 tỷ! Căn duy nhất Khu Sân bay Tân Sơn Nhất, Tân Bình ngang LỚN 6.5x20m - 4 Tầng đang bán

Ngày đăng: 30/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

27.5 tỷ! Căn duy nhất Khu Sân bay Tân Sơn Nhất (Đường Bạch Đằng), Phường 02, quận Tân Bình ngang LỚN 6.5x20m - 4 Tầng đang bán. - Diện tích: 87m2 (6,5m x 20m). - Kết Cấu: 4 Tầng. - Vị trí tọa lạc cách sân bay Tân Sơn Nhất 300m, gần tòa nhà thương mại CT Plaza, khu phức hợp văn phòng, phù hợp kinh doanh đa ngành. - Pháp lý: sổ hồng chính chủ, công chứng trong ngày. Liên hệ Minh Enna 0708776142 Phone + Zalo 24/7 để xem trong và thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

070 877 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m

Vị trí bản đồ

27,5 tỷ

87 m²
316,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
NA

Nguyễn Thị Minh Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 27.5 tỷ! Căn duy nhất Khu Sân bay Tân Sơn Nhất, Tân Bình ngang LỚN 6.5x20m - 4 Tầng đang bán - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.