Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ Qúa ! Ngay nhà ga T3-Bán gấp góc 2MT-Thăng Long ,TB-138 m2(6,5x23)-2 tầng HĐT 80 triệu Gía 27 tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Thăng Long, Phường 4, Quận Tân Bình - Diện tích : 6,5 x 23m - Kết cấu : 2 Tầng - Hợp đồng thuê : 80 Triệu/Tháng - Giá bán : 35 Tỷ xuống 27 Tỷ Liên hệ ngay 0902628076 để được hỗ trợ và làm việc chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

090 262 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m

Vị trí bản đồ

27 tỷ

138 m²
195,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Thăng Long, P. 4, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thành Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ Qúa ! Ngay nhà ga T3-Bán gấp góc 2MT-Thăng Long ,TB-138 m2(6,5x23)-2 tầng HĐT 80 triệu Gía 27 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.