Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố 2 mặt tiền Hoàng Việt, Tân Bình, 6x14m, 5 tầng, đang cho thuê, 36 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố 2 mặt tiền đường lớn Hoàng Việt, Phường 4, Quận Tân Bình - Diện tích: 6 x 14m = 84m2 vuông vức, cực đẹp. - Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, sân thượng tổng cộng 5 tầng với thiết kế hiện đại, tiện nghi. - Đặc biệt, nhà được trang bị thang máy, thuận tiện di chuyển và nâng tầm giá trị sử dụng. - Khu vực tập trung nhiều văn phòng, cửa hàng, dịch vụ, giao thông thuận tiện đi các quận trung tâm. * Hợp đồng thuê 89 triệu (giá net) còn 6 năm Giá bán: 36 tỷ ~ 428.5 triệu/m2 ( Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, hoặc ngừng bán, Tùy theo nhu cầu thị trường và chủ nhà) Xem thêm: https://proviewland.vn/nha-pho-ban/ Liên Hệ: 0919942121 0919942121 Mr Hiền (Viber/Zalo/whatsapp)

Xem thêm

Liên hệ:

091 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố 2 mặt tiền Hoàng Việt, Tân Bình, 6x14m, 5 tầng, đang cho thuê, 36 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.