Tin đăng đã hết hạn.

CHDV mặt tiền K300 siêu vip đường 12m Nguyễn Bá Tuyển P12 Tân Bình có 12 phòng thu 65 triệu/tháng

Ngày đăng: 21/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CHDV Tân Bình mặt tiền K300 đường rộng 12m khu kinh doanh đông đúc. Địa chỉ: Nguyễn Bá Tuyển, phường 12, Tân Bình. Giá bán 24 tỷ. Diện tích 4x37m. Hướng Đông. * Kết cấu nhà 5 tầng, có 12 phòng ngủ, 12WC khép kín. - Đang cho thuê phòng thu 50 triệu/tháng, có thể cho thuê mặt bằng trước nhà 15 triệu. Tổng thu 65 triệu mỗi tháng. - Mặt tiền K300, khu siêu vip, dân trí cao, tiện ích bao quanh. Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, ngân hàng định giá 27 tỷ. Liên hệ em Trang 0348522563 chuyên CHDV Tân Bình Gò Vấp.

Xem thêm

Liên hệ:

034 852 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHDV mặt tiền K300 siêu vip đường 12m Nguyễn Bá Tuyển P12 Tân Bình có 12 phòng thu 65 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.