Tin đăng đã hết hạn.

Hot!!! bán nhà 2 mt nguyễn trọng tuyển p2 quận tân bình, 4,5x19,7m hđt 180 triệu/th giá chỉ 28,8 tỷ

Ngày đăng: 01/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN NGUYỄN TRỌNG TUYỂN, P2, TÂN BÌNH 5 TẦNG THU NHẬP 180 TRIỆU/THÁNG CHỈ 28,8 TỶ Vị trí cực đẹp: Mặt tiền đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Quận Tân Bình khu sang trọng, gần sân bay Tân Sơn Nhất, trung tâm thương mại, trường học quốc tế, thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng hoặc giữ tài sản. Diện tích: 4.5 x 19.7m vuông vức, không lỗi phong thủy Kết cấu: 1 trệt 4 lầu tổng 5 tầng, nhà xây kiên cố, nội thất cao cấp Dòng tiền cực tốt: Hợp đồng thuê 180 triệu/tháng thuê lâu dài, ổn định Pháp lý sạch: Sổ hồng riêng, công chứng trong ngày Giá bán: 28,8 tỷ Giá đầu tư rất tốt với dòng tiền hiện hữu Liên hệ ngay: Lâm Thuận 0903961462) Làm việc chính chủ, xem nhà dễ dàng, hỗ trợ pháp lý nhanh gọn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 396 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

28,8 tỷ

5 WC
88.65 m²
324,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Thuan Lam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot!!! bán nhà 2 mt nguyễn trọng tuyển p2 quận tân bình, 4,5x19,7m hđt 180 triệu/th giá chỉ 28,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.