Tin đăng đã hết hạn.

Hạ giá bán gấp ! DT: 10,5x23m ( CN: 282m2 ) 5 tầng , HXH 10m Trường Chinh , Giá chỉ hơn 100 tr/m2

Ngày đăng: 11/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần tiền nên chủ hạ giá bán gấp nhà HXH nhựa 10m đường Trường Chính P.14 Q.Tân Bình .
-Diện tích : 10,5m x 23m ( nở hậu 15m ) Công nhận : 282m2 ( đã trừ lộ giới )
- Kết cấu : trệt 3 lầu ST , gồm 40 phòng CHDV , đang có thu nhập cực tốt
- Vị trí đẹp , hẻm rộng 10m , cách MT chỉ 30m , ngay khu Bàu Cát - Trương Công Định - Âu Cơ .
- BĐS giá đầu tư cực tốt , có sẵn nguồn thu nhập ổn định .
-Giá bán nhanh : 32 tỷ ( bớt lộc ) ~113 tr/m2
LH : 0906913756 Anh Tín ( zalo , viber ) để xem nhà và thương lượng giá tốt nhất .

Xem thêm

Liên hệ:

090 691 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hạ giá bán gấp ! DT: 10,5x23m ( CN: 282m2 ) 5 tầng , HXH 10m Trường Chinh , Giá chỉ hơn 100 tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.