Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Lê Hồng Phong, Bá Xuyên, Sông Công, Thái Nguyên, 2,929 tỷ, 87.7m2

Ngày đăng: 31/03/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Lê Hồng Phong, Xã Bá Xuyên, Sông Công, Thái Nguyên với diện tích 87.7m2 đang được bán với giá 2,929 tỷ VND.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền rộng 6.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Đường vào rộng 42m, dễ dàng cho các phương tiện di chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần công viên Hòa Bình, nơi lý tưởng cho các hoạt động thư giãn.
+ Siêu thị Aloha Mall Sông Công, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
+ Trường THPT Sông Công, thuận lợi cho các gia đình có con em đang theo học.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0337838492 và gặp Nguyễn Văn Tuyên.

Xem thêm

Liên hệ:

033 783 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,93 tỷ

87.7 m²
33,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Lê Hồng Phong, Bá Xuyên, Sông Công, Thái Nguyên, 2,929 tỷ, 87.7m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.