Elite Hill: Khi giá trị không nằm ở diện tích, mà ở độ hiếm của vị trí

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin sản phẩm: Mã lô: NP10.1. Dự án: Elite Hill Sơn La. Địa chỉ: Đường Văn Tiến Dũng, phường Chiềng Cơi, TP Sơn La. Loại hình: Nhà phố. Giá bán: 43 triệu/m². Quy hoạch: Khu đô thị đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh. Pháp lý rõ ràng - sổ đỏ từng lô. Trong dòng nhà phố, những căn thật sự nổi bật thường không nằm ở diện tích, mà ở tỷ lệ tương quan thích hợp giữa vị trí, mặt tiền và mức giá. NP10.1 là một trong số ít căn sở hữu cùng lúc nhiều lợi thế đáng chú ý: + Căn góc thoáng hai mặt. + Mặt tiền rộng tới 23m. + Diện tích 148m². + View đường nội khu. + Hướng Bắc ổn định trong quá trình sử dụng lâu dài. Điểm tạo nên khác biệt rõ nhất nằm ở mặt tiền 23m thông số hiếm gặp trong dòng nhà phố. Không chỉ mang lại cảm giác bề thế và nổi bật hơn hẳn các căn thông thường, chiều ngang lớn còn giúp không gian sử dụng linh hoạt hơn rất nhiều: Phù hợp để ở, làm showroom, văn phòng hoặc khai thác kinh doanh. Lợi thế căn góc cũng giúp tổng thể căn nhà có độ thoáng và nhận diện tốt hơn, đồng thời luôn thuộc nhóm sản phẩm được ưu tiên lựa chọn trên thị trường nhờ tính khan hiếm. Đặc biệt, với mức giá 43 triệu/m², NP10.1 đang được đánh giá là một trong những căn có tương quan giá trị vị trí đáng chú ý tại Elite Hill Sơn La, khi sở hữu mặt tiền lớn nhưng vẫn giữ được ngưỡng tài chính hợp lý. Liên hệ trực tiếp Giám đốc dự án: 0973771423 để nhận bảng giá chi tiết và xem vị trí thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

097 377 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,36 tỷ

148 m²
42,97 triệu/m²
Địa chỉ
Elite Hill, Đ. Văn Tiến Dũng, P. Chiềng Cơi, Tp. Sơn La, T. Sơn La
VT

Vo Xuân Tâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Elite Hill: Khi giá trị không nằm ở diện tích, mà ở độ hiếm của vị trí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.