Tin đăng đã hết hạn.

Nhà trệt hẻm đường Lê Hồng Phong, gần phòng cháy chữa cháy giá 820 triệu

Ngày đăng: 22/09/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Nhà trệt nằm trong hẻm đường Lê Hồng Phong, đoạn gần đường Trương Huỳnh Cương và phòng cháy chữa cháy, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc người độc thân
Diện tích đất: 4,3m x 14,6m
Nhà đã có thổ cư
Thiết kế bao gồm: sân trước, phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp rộng rãi và 1 toilet
Giá bán: 820 triệu
Liên hệ: 0789377379 gặp Vấn để biết thêm chi tiết
Xem thêm

Liên hệ:

078 937 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Chiều sâu 14,6m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

820 triệu

2 PN, 1 WC
62.78 m²
13,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
Tp. Sóc Trăng, T. Sóc Trăng
NH

Nhà Đất Gia Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà trệt hẻm đường Lê Hồng Phong, gần phòng cháy chữa cháy giá 820 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.