Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền đường Kênh 30/4, khu Hồ Nước Ngọt, phường Sóc Trăng, ô tô đậu tận cửa

Ngày đăng: 05/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Nhà mặt tiền đường Kênh 30/4, khu Hồ Nước Ngọt, phường Sóc Trăng, TPCT đang chờ đón chủ nhân mới!
Diện tích rộng rãi 6m x 43m, tha hồ thiết kế sân vườn, trồng rau nuôi gà.
Nhà có sân đậu ô tô rộng rãi, phòng khách thoáng đãng, 3 phòng ngủ cho cả gia đình, bếp núc rộng rãi tha hồ trổ tài.
Đất thổ cư 70m2 cộng thêm đất CLN (cây lâu năm), quá tuyệt vời để an cư lạc nghiệp.
Giá chỉ 2.xx tỷ (tiểu học thôi nhé!), vẫn còn thương lượng được nữa chứ.
Liên hệ ngay 0789699925 hoặc 0868786700 để được hỗ trợ xem nhà và chốt đơn ngay kẻo lỡ!
Xem thêm

Liên hệ:

078 969 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Chiều sâu 43m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2 tỷ

3 PN
258 m²
7,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 30/4, Tp. Sóc Trăng, T. Sóc Trăng
GL

Gia Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền đường Kênh 30/4, khu Hồ Nước Ngọt, phường Sóc Trăng, ô tô đậu tận cửa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.