Tin đăng đã hết hạn.

An cư lạc nghiệp với nhà trệt Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Sóc Trăng

Ngày đăng: 16/05/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn nhà trệt duyên dáng trên đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, phường 7, thành phố Sóc Trăng.
Với diện tích 4.5m x 25m, thổ cư 90m2, sổ hồng trao tay, căn nhà hứa hẹn là tổ ấm an lành cho gia đình bạn.
Thiết kế hài hòa với sân trước thoáng đãng, phòng khách ấm cúng, 2 phòng ngủ riêng tư, bếp tiện nghi, toilet sạch sẽ và sân sau rộng rãi.
Giá bán 1.29 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ 0862307029 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

086 230 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Toilet riêng

Vị trí bản đồ

1,29 tỷ

2 PN, 1 WC
112.5 m²
11,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. 7, Tp. Sóc Trăng, T. Sóc Trăng
0

0862307029

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết An cư lạc nghiệp với nhà trệt Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Sóc Trăng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.