Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà trệt lầu xinh xắn hẻm Điện Biên Phủ - Tổ ấm lý tưởng cho gia đình nhỏ

Ngày đăng: 21/04/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với căn nhà trệt lầu ấm cúng tại hẻm 294 Điện Biên Phủ! Với diện tích 38.8m2, thổ cư 100, đây là tổ ấm lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc cặp vợ chồng mới cưới.

Ngôi nhà có kết cấu gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 toilet và ban công thoáng mát. Phòng khách được thiết kế sang trọng với tấm lam sóng và đèn trang trí hiện đại, tạo cảm giác ấm cúng và tinh tế.

Vị trí nhà vô cùng thuận tiện, gần chợ, cầu Chữ Y, Thiền viện Trúc Lâm, Ánh Quang Plaza. Khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt, tiện ích xung quanh đầy đủ, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt của bạn.

Giá bán chỉ 940 triệu, không thương lượng.
 
Liên hệ ngay số điện thoại 0355485229 để sở hữu căn nhà mơ ước này!
Xem thêm

Liên hệ:

035 548 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

940 triệu

2 PN, 2 WC
38.8 m²
24,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Hẻm 294, Đ. Điện Biên Phủ, Tp. Sóc Trăng, T. Sóc Trăng
0

0355485229

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà trệt lầu xinh xắn hẻm Điện Biên Phủ - Tổ ấm lý tưởng cho gia đình nhỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.