Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm xe hơi đường Tôn Đức Thắng, vị trí đắc địa gần uỷ ban phường 5 cũ, Sóc Trăng

Ngày đăng: 31/03/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Diện tích và giá bán
- Căn 1 4.2m x 26m, giá 1.52 tỷ.
- Căn 2 4.2m x 28m, giá 1.55 tỷ.
Đất thổ cư 82m2, hướng Tây Bắc.
Thiết kế gồm sân trước có cổng rào, phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp, toilet và sân sau.
Liên hệ ngay 0976737662 hoặc 0919536053 để biết thêm chi tiết và sở hữu căn nhà mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

097 673 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 26m
Nội thất
Ưu điểm BĐS Toilet riêng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,52 tỷ

2 PN, 1 WC
109.2 m²
13,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Tôn Đức Thắng, P. 5, Tp. Sóc Trăng, T. Sóc Trăng
NB

Nguyễn Hoàng Tiến Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm xe hơi đường Tôn Đức Thắng, vị trí đắc địa gần uỷ ban phường 5 cũ, Sóc Trăng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.