Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp 3 tầng + sân thượng, có sân để xe hơi, hẻm 4m yên tĩnh Lê Văn Quới giá chỉ 5.45 tỷ

Ngày đăng: 11/02/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà đẹp 3 tầng 120/5/7A Lê Văn Quới, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân.
Diện tích: 4x16m, xây dựng đủ, không chừa lộ giới, có sân để xe.
Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng, 3PN 3WC, nhà đúc thật kiên cố.

Tiện ích xung quanh:
Hẻm 4m yên tĩnh, dân trí cao.
Hẻm thông ra Đường Số 1, Số 8, Miếu Bình Đông.
Gần chợ Ngã 4 Bốn Xã, chợ Bình Long, tiện di chuyển các khu vực trung tâm.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Giá bán: 5.45 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).
Liên hệ ngay: 090.162.3979 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

090 162 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,45 tỷ

3 PN, 3 WC
64 m²
85,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị 5A Mekong Centre Sóc Trăng, Tp. Sóc Trăng, T. Sóc Trăng
K

Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp 3 tầng + sân thượng, có sân để xe hơi, hẻm 4m yên tĩnh Lê Văn Quới giá chỉ 5.45 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.