Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 trục chính Lê Lai, Sầm Sơn, Trung Sơn Thanh Hóa giá nhỉnh 3 tỷ, diện tích 92m2

Ngày đăng: 12/11/2024

5.4
Hình ảnh 1/4

Nhà hiện cho thuê 10 triệu/1tháng
Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m
Rẻ nhất thị trường
Chỉ: 3 tỷ x có thương lượng ra lộc
Liên hệ: 0984045679 

Xem thêm

Liên hệ:

098 404 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3 tỷ

92 m²
32,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Lai, P. Trung Sơn, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
HL

Hà Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 trục chính Lê Lai, Sầm Sơn, Trung Sơn Thanh Hóa giá nhỉnh 3 tỷ, diện tích 92m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.