Bán GẤP căn góc 3/2 và đường số 17, vị trí phù hợp kinh doanh nhiều ngành nghề

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Căn góc 3/2 và đường số 17, vị trí phù hợp kinh doanh nhiều ngành nghề Diện tích: 16 x 19 OĐT, 1 trệt 2 lầu hoàn công cấp 3 Thiết kế: gara, phòng khách lớn, bếp, sân rộng, 5 phòng ngủ, 6wc, ban công rộng, view lớn Vị trí đẹp cách Phan Thị Ràng 500m Thích hợp Ở, hoặc cải tạo cafe, văn phòng, Hiếu Kiên Sàn Hải Anh Land

Xem thêm

Liên hệ:

035 829 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16 tỷ

5 PN
291 m²
54,98 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Cường Hoàng Gia, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
HK

Hiếu Kiên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán GẤP căn góc 3/2 và đường số 17, vị trí phù hợp kinh doanh nhiều ngành nghề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.