Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Trung Trực - Rạch Giá

Ngày đăng: 08/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Trung Trực đối diện trung tâm văn hóa tỉnh. - Diện tích 4.25 x 24.20m đất full ODT. - Thiết kế nhà trống suốt, 2 phòng nhỏ, wc. - Phù hợp kinh doanh buôn bán nhiều ngành nghề. - Giá bán 4tỷ950. - Thông tin chi tiết xin liên hệ sdt và zalo.

Xem thêm

Liên hệ:

035 829 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,25m

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

2 PN, 1 WC
102.85 m²
48,13 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trung Trực, P. An Hòa, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
HK

Hiếu Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Nguyễn Trung Trực - Rạch Giá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.