Nhà hẻm 25 Lương Văn Can, phường Rạch Giá, An Giang đang chờ chủ mới

Ngày đăng: 15/04/2026

6.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng
Nhà hẻm 25 Lương Văn Can, phường Rạch Giá, An Giang đang chờ chủ mới! Diện tích đất 4.45m x 19.70m thổ cư, đã hoàn công, sẵn sàng đón bạn về dinh. Hẻm trước nhà rộng rãi 5m, xe hơi đậu thoải mái, tha hồ khoe xế hộp.
Kết cấu nhà cấp 4 gồm sân đậu xe, phòng khách rộng rãi, 2 phòng ngủ êm ái, bếp núc tiện nghi và toilet sạch sẽ. Khu vực an ninh, yên tĩnh, cực kỳ lý tưởng để an cư lạc nghiệp. Chỉ cần 5 phút chạy xe máy là bạn đã có mặt tại khu đô thị Phú Cường sầm uất hay bệnh viện để chăm sóc sức khỏe.
Hướng nhà Đông Nam mát mẻ, đón gió trời tự nhiên.
Giá yêu thương chỉ 1 tỷ 200 triệu đồng, có thương lượng cho khách thiện chí. Hỗ trợ vay ngân hàng nếu cần.
Liên hệ ngay Kim để xem nhà: 0949666780. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm trong mơ!
Xem thêm

Liên hệ:

094 966 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,45m
Chiều sâu 19,7m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

2 PN, 1 WC
87.67 m²
13,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
1
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Lương Văn Can, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
MK

Mỹ Kim

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà hẻm 25 Lương Văn Can, phường Rạch Giá, An Giang đang chờ chủ mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.