Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Lê Hồng Phong, vị trí đắc địa gần chợ, bệnh viện - Giá chỉ 4.4 tỷ

Ngày đăng: 10/10/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu nhà đẹp đường Lê Hồng Phong, diện tích rộng rãi 5m x 23m, lề đường 7m siêu thoáng đãng!
Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu, công năng sử dụng thoải mái cho gia đình.
Vị trí vàng: gần ngay bệnh viện và chợ Tắc Ráng, tiện lợi cho mọi sinh hoạt.
Giá bán hấp dẫn chỉ 4.4 tỷ đồng.
Liên hệ ngay 0855528885 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà!
Xem thêm

Liên hệ:

085 552 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 23m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

115 m²
38,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
TT

Trần Tròn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Lê Hồng Phong, vị trí đắc địa gần chợ, bệnh viện - Giá chỉ 4.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.