Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 3 mặt tiền hẻm trung tâm Rạch Giá, ô tô tới cửa, nội thất xịn sò

Ngày đăng: 19/08/2025

6.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Nhà siêu đẹp, siêu thoáng với 3 mặt tiền hẻm đường Nguyễn Trung Trực, trung tâm phường Rạch Giá đang chờ đón chủ nhân mới!
Diện tích: 6.9m x 16.5m, tổng diện tích 99m2, thổ cư 100%.
Thiết kế bao gồm sân trước rộng rãi, phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp, toilet, hành lang hông thoáng mát.
Đường trước nhà rộng 2.7m, ô tô vào được tận cửa.
Vị trí đắc địa ngay khu vực trung tâm của tỉnh, gần chợ Tắc Ráng, Quảng trường Trần Quang Khải, các bệnh viện Kiên Giang, trường học các cấp, khu vui chơi giải trí Phú Cường,... Tiện ích bủa vây, sống là thích ngay!
Đặc biệt, chủ nhân mới còn được tặng full nội thất xịn xò như hình.
Hướng nhà: Đông Bắc.
Giá chỉ 1.xx tỷ (thương lượng). Quá hấp dẫn cho một căn nhà vị trí vàng!
Liên hệ ngay 0833288678 (Vina) - 0336802767 (Viettel) để biết thêm chi tiết và sở hữu ngay cơ hội an cư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

083 328 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,9m
Chiều sâu 16,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

1 tỷ

2 PN, 1 WC
113.85 m²
8,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vincom Rạch Giá, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
ÁN

Ái Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 3 mặt tiền hẻm trung tâm Rạch Giá, ô tô tới cửa, nội thất xịn sò - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.