Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay nhà hẻm Lộ Liên Hương, Rạch Giá - Giá chỉ 520 triệu/căn

Ngày đăng: 29/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Cơ hội tuyệt vời để sở hữu nhà tại hẻm Lộ Liên Hương, phường Rạch Giá với giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 520 triệu/căn!

Thông tin chi tiết:
- Diện tích căn 1: 4.1m x 9m, thổ cư 100%
- Diện tích căn 2: 4.1m x 10m, thổ cư 100%
- Vị trí: Cách mặt tiền Lộ Liên Hương chỉ 60m, hẻm rộng 2.5m
- Pháp lý: Sổ hồng riêng từng căn, đảm bảo an tâm tuyệt đối

Liên hệ ngay 0852737399 để xem nhà và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

085 273 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,1m
Chiều sâu 9m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

520 triệu

36.9 m²
14,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Lộ Liên Hương, Tp. Rạch Giá, T. Kiên Giang
NM

Nguyen Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay nhà hẻm Lộ Liên Hương, Rạch Giá - Giá chỉ 520 triệu/căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.