Tin đăng đã hết hạn.

Cần chuyển nhượng căn nhà mặt tiền đường trần phú, sát chợ 30/4, thành phố rạch giá, kiên giang

Ngày đăng: 27/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN PHÚ, VỊ TRÍ SẦM UẤT, TIỆN KINH DOANH MỌI NGÀNH NGHỀ. KẾ CHỢ 30/4, CẠNH CÔNG TY TƯ VẤN CIC, HỆ THỐNG NGÂN HÀNG.....
Kết cấu: Nhà trệt lầu, tầng trệt trống suốt tiện kinh doanh, tầng 2 thông thoáng, ban công rộng, 3 toilet.
Hướng Đông Bắc
Diện tích: 7.8m * 12.3m, thổ cư 100%
Giá bán: 13 tỷ xxx, thương lượng

+ Hotline: 0389193968
+ 137 - 139 Trần Quang Khải, Rạch Giá, Kiên Giang

Xem thêm

Liên hệ:

038 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,8m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

1 PN, 2 WC
95.94 m²
140,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần chuyển nhượng căn nhà mặt tiền đường trần phú, sát chợ 30/4, thành phố rạch giá, kiên giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.