Tin đăng đã hết hạn.

Bán Hoặc Cho Thuê Căn Góc 3 Tầng 301,6m2, Đường Trần Quang Khải, TP Rạch Giá Tỉnh Kiên Giang

Ngày đăng: 26/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán Hoặc Cho Thuê Căn Góc 2 Mặt Tiền 3 Tầng 301,6m2, Đường Trần Quang Khải, Phường An Hoà, TP Rạch Giá, Kiên Giang.
- Vị trí đẹp cho việc kinh doanh, Mở văn phòng công ty, Trụ sở làm việc, Nơi diễn ra bắn pháo hoa hàng năm ở Quảng Trường Trần Quang Khải cực đẹp.
- Diện tích đất: Ngang 14,31m, Dài 22m.
- Diện tích xây dựng: Ngang 12,4m x 11m.
- Diện tích sàn: 376,6m2.
- Hướng: Tây Bắc và Đông Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, Hoàn công.
- Lòng đường rộng: 43m, Lề rộng: 10m.
- Ngân hàng hỗ trợ 70% - 80%.
- Giá tốt vẫn còn thương lượng cho quý khách hàng thiện chí muốn mua.
- Hotline hoặc Zalo: 0889 7777 21

Xem thêm

Liên hệ:

088 977 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,31m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

5 PN, 5 WC
301.6 m²
54,71 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Hoặc Cho Thuê Căn Góc 3 Tầng 301,6m2, Đường Trần Quang Khải, TP Rạch Giá Tỉnh Kiên Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.