Tin đăng đã hết hạn.

Nhà hẻm Lương Văn Can, thông ra khu dân cư An Bình, Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang giá 1,3 tỷ

Ngày đăng: 19/03/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Diện tích đất 74.15m2, mặt tiền 4,3m, chiều dài 18,5m, thiết kế gồm 2 phòng ngủ, 1 wc, phòng khách, bếp và sân.
Hướng Tây Nam siêu mát mẻ, nhà đã hoàn công đầy đủ.
Đường trước nhà rộng 10m, ô tô quay đầu thoải mái.
Giá chỉ 1,3 tỷ, còn thương lượng nha!
Liên hệ ngay anh Việt số điện thoại 0838843770 
Xem thêm

Liên hệ:

083 884 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Chiều sâu 18,5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

2 PN, 1 WC
79.55 m²
16,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà hẻm Lương Văn Can, thông ra khu dân cư An Bình, Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang giá 1,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.