Chủ cần bán nhanh 3 lô liền kề – gần khu công nghiệp Quảng Phú

Ngày đăng: 18/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chủ cần bán nhanh 3 lô liền kề – gần khu công nghiệp Quảng Phú.
Vị trí đẹp – tiềm năng tăng giá cao, phù hợp đầu tư hoặc xây dựng ngay.
Lô đất vuông vức, dễ thiết kế nhà ở hoặc kinh doanh.
Giao thông thuận tiện, gần khu công nghiệp – nhu cầu thuê/mua cao.
Diện tích: 83-85m2/lô.
Giá chỉ: 590 triệu/lô (có thương lượng).
Liên hệ ngay: 0908957768 làm việc chính chủ.
Nhanh tay sở hữu, số lượng có hạn!
Xem thêm

Liên hệ:

090 895 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

590 triệu

85 m²
6,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Quảng Phú, Tp. Quảng Ngãi, T. Quảng Ngãi
MN

Mỹ Trinh Nguyễn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán nhanh 3 lô liền kề – gần khu công nghiệp Quảng Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.