Tin đăng đã hết hạn.

Nhà cấp 4, 87m2, hẻm Trường Chinh, Quảng Ngãi - Giá tốt

Ngày đăng: 15/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán nhà cấp 4 diện tích 87m2, full thổ cư, hẻm đường Trường Chinh, thành phố Quảng Ngãi.
Đường rộng 4m, ô tô tới nơi.
Giá bán 1,2 tỷ.
Pháp lý rõ ràng, vị trí tiềm năng, thích hợp an cư hoặc đầu tư.
Liên hệ 0393739898 để xem đất và làm việc chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

039 373 ****

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

87 m²
13,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
Đ. Trường Chinh, Tp. Quảng Ngãi, T. Quảng Ngãi
NK

Nguyễn Văn Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà cấp 4, 87m2, hẻm Trường Chinh, Quảng Ngãi - Giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.