Tin đăng đã hết hạn.

Bán quán cafe 3 tầng 600m2 sàn view hồ - khu đô thị Ngọc Bảo Viên Quảng Ngãi

Ngày đăng: 19/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng dòng tiền ổn định tiềm năng tăng giá mạnh. Tài sản chuyển nhượng: Diện tích: 224m² (cặp lô, ngang 16m, mặt tiền đường Trương Quang Cận ngay hồ sinh thái). Công trình: Quán cafe 3 tầng ~600m² sàn, thiết kế hiện đại, không gian mở, view hồ mát mẻ quanh năm. Kinh doanh: Đang vận hành ổn định, lượng khách quen đều đặn mua là có dòng tiền ngay. Bàn giao: Gồm đất + công trình + toàn bộ nội thất & thiết bị. Lý do nhà đầu tư không thể bỏ qua: Dòng tiền ngay lập tức: Tiếp quản mô hình cafe đang hoạt động tốt không mất thời gian xây dựng thương hiệu. Đa dạng công năng khai thác: Dễ dàng chuyển đổi thành nhà hàng, lounge, showroom, spa, văn phòng cao cấp hoặc villa nghỉ dưỡng. Vị trí chiến lược: Nằm tại trục thương mại du lịch sôi động nhất Quảng Ngãi, ngay hồ sinh thái, hiếm quỹ đất đẹp. Tiềm năng tăng giá: Khu đô thị Ngọc Bảo Viên phát triển mạnh, cộng đồng dân cư tri thức, hạ tầng đồng bộ. Giá chuyển nhượng: 11,4 tỷ thương lượng nhẹ cho khách thiện chí. Liên hệ ngay: Em Sanh 0905594936 để xem thực tế và bàn phương án khai thác hiệu quả nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 559 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

11,4 tỷ

196 m²
58,16 triệu/m²
Địa chỉ
Khu đô thị Ngọc Bảo Viên, Tp. Quảng Ngãi, T. Quảng Ngãi
VS

Viet Sanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán quán cafe 3 tầng 600m2 sàn view hồ - khu đô thị Ngọc Bảo Viên Quảng Ngãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.